TƯ VẤN TUYỂN SINH & HƯỚNG NGHIỆP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TƯ VẤN TUYỂN SINH & HƯỚNG NGHIỆP

vì một Đức Linh phát triển bền vững

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» thông báo khẩn
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyThu Mar 01, 2012 6:42 pm by chithanh_2802

» các đội trưởng chú ý!!!!
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyFri Feb 24, 2012 11:23 am by chithanh_2802

» thông báo
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyFri Feb 24, 2012 11:18 am by chithanh_2802

» những đổi mới trong tuyển sinh 2012
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyThu Feb 16, 2012 8:02 pm by chithanh_2802

» Đăng kí nhóm
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyMon Jan 02, 2012 12:23 pm by Itus_trần

» thông báo từ đội trưởng
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyFri Dec 30, 2011 7:40 pm by chithanh_2802

» buy fans for facebook xa
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyThu Aug 04, 2011 2:28 pm by Khách viếng thăm

» buy facebook fans f1
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyThu Aug 04, 2011 4:13 am by Khách viếng thăm

» программы навигации
thảo luận - Ý kiến - xin phép.... EmptyTue Aug 02, 2011 5:38 pm by Khách viếng thăm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 96 người, vào ngày Wed Jul 03, 2019 12:07 pm

You are not connected. Please login or register

thảo luận - Ý kiến - xin phép....

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tinhnguyen08

tinhnguyen08

chủ nhật (19/12), trường em có thi rung chuông vàng ở quận 4 (13h30 mới bắt đầu ) e sợ đi xe buýt qua trễ mấy phút. Em sẽ cố gắng đi đúng giờ nhưng lỡ trễ, xin phạt em nhẹ tay thôi nhá đội trưởng... Very Happy (Lần đầu đi coi Rung chuông vàng và cổ vũ cho bạn nữa nên ham hố tí Rolling Eyes )

hatrongnghia_arc

hatrongnghia_arc

TỤI MÌNH THỐNG NHẤT MƯỢN CÁI TOPIC NÀY LÀ NƠI NHẬN MỌI Ý THƯ TỪ Ý KIẾN ĐÓNG GÓP CHO NHÓM KHOA HỌC KĨ THUẬT HOẠT ĐỘNG CÓ HIỆU QUẢ NHÁ MỌI NGƯỜI
( THẢO LUẬN - SPAM- XIN PHÉP- BLA BLA.... )CHỨ TẠO NHIỀU TOPIC QUÁ LÀM ANH EM RỐI TRÍ
Very Happy

https://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000546291879

3thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty nhóm ngành vận tải biển Thu Dec 23, 2010 1:24 pm

Admin

Admin
Admin

Được sửa bởi Admin ngày Fri Jan 07, 2011 10:05 pm; sửa lần 2.

https://tshn.forumotion.net

hatrongnghia_arc

hatrongnghia_arc

hiện giờ mình mới biết thêm một số bạn sau có đăng kí tham gia tư vấn ... do số thành viên trong nhóm cũng khá đông nên mình muốn biết rõ rằng các bạn có chắc chắn về ko. nếu có các bạn nhớ comment vào topic này để mình chính thức bổ sung vào danh sách nha Very Happy.
- bạn BÙI THỊ LOAN N1 ĐH ĐÀ LẠT
- VŨ THỊ THẢO N3 SPKT
- BẠN TAÌ A1 NÀO ĐÓ ???? :9

PS: CÁC BẠN COMMENT TÊN TRƯỜNG- KHOA- SỐ ĐIÊN THOẠI - MAIL LIÊN LẠC CỤ THỂ NHÁ ... THANKS!!!

https://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000546291879

tinhnguyen08

tinhnguyen08

Sao trong mục nhóm ngành đã có topic "đăng kí nhóm " rồi mà 1 số bạn vẫn mở topic mới với nội dung tương tự nhỉ? Trước khi post, các bạn hãy xem kĩ đã chứ. Làm như vậy nhìn vào thấy rối lắm! Rolling Eyes

6thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty dang ki Fri Jan 07, 2011 10:04 am

nguyenminhvu

gio em moi dang ki khong biet con kiep khong may su huynh.

em : nguyen minh vu
sinh vien gtvt tphcm
nganh: dien tu vien thong
sdt: 01284979296
mail: vutransport@gmail.com
nam truoc em co tham gia nhung vi li do hom tu van em phai thi cuoi ki nen khong ve dc nam nay ham ho di them lan nua co thong tin gi xin cấp trên hướng dan cụ thể. Arrow

7thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty trả lời Fri Jan 07, 2011 12:53 pm

Admin

Admin
Admin

đăng kí bây giờ cũng không sao, chỉ cần bạn hoạt động hết mình là được.

thân.

8thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty huyết thư Sun Jan 09, 2011 12:58 pm

nguyenminhvu

lần này sẽ đi tời cùng mà, sư huynh thông báo sớm cho đệ biết.

9thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty ? Mon Jan 10, 2011 10:39 am

nguyenminhvu

admin sao không thấy tổ truong lien lạc phan cong nhiem vu gi het vay.
nhom ki thuat hoat dong ngam à.
và kế hoạch cụ thể là gì sao k thấy.
forum mình làm k ro rang gi het. muon post y kien hay timf hiểu thong tin thi lục từng topic tung thu muc mệt quá

tinhnguyen08

tinhnguyen08

nguyenminhvu đã viết:

keke, nghe giống "điệp viên 0000...0 biết" quá. Very Happy
Tình hình là nhóm trường kth hiện đang .....nghỉ Tết .... Rolling Eyes
Razz Razz

11thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty ::tinhnguyen08 Mon Jan 10, 2011 10:52 am

nguyenminhvu

chắc đang bơi trong mấy bài thi

Admin

Admin
Admin

nguyenminhvu đã viết:admin sao không thấy tổ truong lien lạc phan cong nhiem vu gi het vay.
và kế hoạch cụ thể là gì sao k thấy.
forum mình làm k ro rang gi het. muon post y kien hay timf hiểu thong tin thi lục từng topic tung thu muc mệt quá

thứ nhất,đây là giai đoạn các bạn thi cuối kì nên Đội chưa có nhiều hoạt động.Đây là hoạt động tình nguyện nên việc học là ưu tiên trên hết.
thứ hai,"forum mình làm k ro rang gi het. muon post y kien hay timf hiểu thong tin thi lục từng topic tung thu muc mệt quá" .Forum này miễn phí,cái form này có sẵn mình không thể làm theo ý mình được,nếu dạng form chia theo nhóm nghành như thế này không hiệu quả thì xin mời bạn đóng góp ý kiến xây dựng.

"Không rõ ràng" theo ý của bạn là "muon post y kien hay timf hiểu thong tin thi lục từng topic tung thu muc mệt quá".
Bạn muốn post ý kiến gì?nếu bạn thuộc nhóm ngành kỉ thuật,các vấn đề thuộc về kỉ thuật thì post vào nhóm ngành kỉ thuật hoặc nếu nhóm ngành kỉ thuật cần chia thành những box gì nữa thì cứ đưa danh sách cho mình,nếu hợp lí mình sẽ mở.
Bạn muốn tìm hiểu thông tin gì?thông tin của riêng từng nhóm ngành thì vào từng nhóm ngành,thông tin giáo dục,thảo luận chung và thông báo từ đội trưởng đều đã có box riêng hơn nữa đã có mục latest topics để update những bài mới post.
Còn về việc quản lí từng nhóm ngành thuộc về nhóm trưởng,các bạn cứ đóng góp ý kiến với nhóm trưởng để xây dựng box nhóm ngành của mình thật sự hợp lí,khoa học và hiệu quả.

Trong giai đoạn này,các bạn vừa ôn thi vừa theo dõi các tin tức liên quan đến giáo dục,tuyển sinh từ phía các trường , bộ giáo dục và đào tạo và từ phía xã hội.Nếu mõi thành viên trong Đội đều có cái nhìn tổng quát về bức tranh tuyển sinh ,mình nghĩ rằng đây là một thành công lớn,vì tư vấn tuyển sinh không chỉ là số chỉ tiêu và điểm chuẩn mà chính là việc các bạn hòa mình vào từng học sinh xem các em đang cần gì,lo lắng những gì và từ những kinh nghiệm bản thân các bạn đã trải qua để có lời khuyên hữu ích nhất cho các em.

thân!

13thảo luận - Ý kiến - xin phép.... Empty T-T Tue Jan 11, 2011 6:58 am

nguyenminhvu

thanks! sư huynh. cuối cùng cũng có người trả lời.

nvf_0510

khẩn cấp tới huy và sơn. nếu hai em vào forum nhận được tin nhắn thì liên lạc với anh qua số diện thoại 01698125026. để anh sắp sếp thời gian tổ mình di tham gia ngày 19-2 nghen. thân! Cool hai em không có số điện thoại liên lạc nghen

nvf_0510

Trung nhóm mình có 2 anh em ah, nên việc tìm tài liệu rất nhiều cố gắn lân nghen em , thân!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]